Một vài tháng sau khi ra mắt Amazfit Bip 5, Amazfit có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném Bip Amazfit 6 TRONG 2024. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh theo dõi sức khỏe có thể có hình vuông với màn hình IPS 1,92 inch và có thể được trang bị máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, GPS, 5ATM chống thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy kiểm tra thông số kỹ thuật đầy đủ!
Bip Amazfit 6 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! không có tin đồn hay thông tin nào về hình thức hoặc tính năng kỹ thuật của Amazfit Bip 6. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ đặt hết kỳ vọng của mình vào Đồng hồ thông minh Bip sắp tới.
| Thiết bị | bip 6 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 46*38*11mm |
| Cân nặng | 40g |
| Màu sắc | Đen |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.92 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320 x 385 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 5-10 ngày |
| Tên ứng dụng | Zepp |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! không có thông tin về giá và ngày phát hành của Amazfit Bip 6. Tuy nhiên, chúng tôi kỳ vọng rằng Amazfit sẽ phát hành Bip 6 vào tháng Sáu 2024 Ở phạm vi giá giữa $90 ĐẾN $110. Mua Amazfit Bip 5
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






