One month after launching the Awei H25, Awei is back again and brought us a new smartwatch with more features called Awei H27. The wearable is a sporty smartwatch that comes in a circular shape with a 1.43-inch AMOLED screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, 100 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Awei H27 Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new Awei H27 watch got a circular shape that looks stylish, Thể thao, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 44*44*12mm và nặng khoảng 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Awei H27 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in leather. Về màn hình hiển thị! This H27 smart watch has a 1.43-inch large AMOLED touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 454 x 454 pixel. This device is also packed with a variety of watch faces and is available in black and silver color.s
Features of the H27 Smart Watch:

Awei H27 is an IP68 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Awei H27 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, +100 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.3, và nhiều hơn nữa. Việc đeo này có dung lượng pin 300mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Awei H27 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | H27 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 44*44*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Black and Silver |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 454x 454 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 chế độ cổng
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The Awei H27 smartwatch is currently available only at Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






