One month after launching the Blackview W30, BlackView đã trở lại một lần nữa và mang đến cho chúng tôi một chiếc đồng hồ thông minh mới có tên là Blackview X1 Pro. The wearable is a sporty smartwatch that comes in a circular shape with a 1.39-inch large IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, 100 chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Blackview X1 Pro SmartWatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This new Blackview X1 Pro watch got a circular design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 53*47*12mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ, Nó chịu trách nhiệm về chức năng của TẮT/TẮT. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Blackview X1 Pro smartwatch body is made of zinc alloy with PC plastic while the strap is of silicone. Về màn hình hiển thị! This X1Pro smart watch has a 1.39-inch IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 360 x 360 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen và bạc.
Features of the X1Pro Smart Watch:

Blackview X1 Pro is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Blackview X1Pro smartwatch has a speaker and microphone that allow you to make calls directly via the smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, 100 chế độ thể thao, Gọi và Nhắc lại tin nhắn, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Bluetooth¡etc. This gadget has a 300mAh large battery capacity with 5-7 ngày sử dụng bình thường và 30 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Blackview X1 Pro Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | X1Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 53*47*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.39 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 x 360 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | – |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300 mAh |
| Sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Tên ứng dụng | C |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 100 Các loại chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Gọi Bluetooth
Nhược điểm: Không có GPS tích hợp
Giá cả và tính sẵn có?
The Blackview X1 Pro smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






