Two months after launching the COLMI P26, COLMI đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh mới có tên COLMI P20 Plus. The wearable is a fitness tracker watch that comes in a square shape with a 1.83-inch IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, 100 Chế độ thể thao, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of COLMI P20 Plus Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new COLMI P20 Plus smartwatch comes in a square design that looks stylish, Thể thao, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 44*37*11mm và nặng khoảng 50g. There is one physical button on the right side and two on the lift side of the case, Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The COLMI P20 Plus smartwatch body is made out of zinc alloy with PC plastic while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This P20 Plus smart watch has a 1.83-inch touch retina screen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 240 x 280 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen, bạc, và màu hồng.
Features of the P20 Plus Smart Watch:

COLMI P20 Plus is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! This COLMI P20 Plus is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, 100 chế độ thể thao, Giám sát sức khỏe nữ, Calls or messages reminders, báo thức, Đồng hồ bấm giờ, tìm điện thoại, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 230 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
COLMI P20 Plus Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | P20Plus |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*37*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Hồng, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.83 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| NFC | KHÔNG |
| Gọi Bluetooth | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy theo dõi sức khỏe phụ nữ | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230 mAh |
| Thời gian chờ | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng |
HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.83-màn hình lớn inch,? Cuộc gọi bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, 100 Chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Not suitable for Swimming
Giá cả và tính sẵn có?
COLMI P20 Plus smartwatch is available right now only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






