DM63 là một trong những mới nhất 2024 4G smartwatches available in the market at an affordable price. It is an Android smartwatch phone that comes square with a 2.13-inch large AMOLED screen and is equipped with several features including 2GB RAM+ 16GB ROM, Wifi, GPS, Spo2, Nhiều chế độ thể thao, IP67 Chống nước trọn đời, và chạy Android 8.1 hệ điều hành. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of DM63 4G Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên. This new DM63 4G Watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 59.5*47.6*15.4mm and weighing about 70g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The DM63 4G smartwatch body is made of zinc alloy with PC plastic while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! DM 63 smartwatch uses a 2.13-inch AMOLED touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 410 x 502 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen và bạc.
Đặc điểm của DM 63 4Đồng hồ thông minh G:

DM63 is an IP67 life waterproof smartwatch, mà bạn có thể đeo khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. This smartwatch has 2GB of RAM and 16GB of internal memory and runs Android 8.1 hệ điều hành. It makes the DM 63 smartwatch work better, cho phép đa nhiệm, cải thiện hiệu suất, và chạy trơn tru. Ngoài ra, bạn có thể tải xuống tất cả các ứng dụng yêu thích của mình có thể chạy trên Android.
The DM63 is a đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. hỗ trợ WIFI, 4Kết nối G LTE, GPS/GLONASS, và Bluetooth. Ngoài ra điều này! Điện thoại thông minh Android này được tích hợp nhiều tính năng hữu ích khác, bao gồm cả máy đo nhịp tim, máy đo oxy trong máu, máy đo bàn chân, chế độ đa thể thao, thời tiết, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 1000 dung lượng pin MAH với 1-2 ngày sử dụng pin.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2024
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
DM63 4G Smartwatch Full Specifications:
| Thiết bị | DM 63 4G Watch |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 59.5*47.6*15.4mm |
| Cân nặng | 70g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.13inch |
| Độ phân giải màn hình | 410*510 pixel |
| Hệ điều hành | Android 8.1 hệ điều hành |
| ĐẬP | 2GB |
| ROM | 16GB |
| Camera | – |
| CPU | SC8541E Core |
| SPO | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Loa | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước trong cuộc sống |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | TPU |
| Dung lượng pin | 1000mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 1-2 ngày |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.13-màn hình AMOLED lớn inch, THẺ SIM WIFI+GPS+, Dung lượng pin lớn, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The DM63 4G smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



