ET310 là một trong những mới nhất 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong thời gian thực. Đây là chiếc đồng hồ theo dõi thể dục có hình tròn với màn hình IPS lớn 1,39 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu, ECG+PPG, Chế độ multisport, Nhiệt kế, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of ET310 Smartwatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This new ET310 watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 46*46*11.6mm và nặng khoảng 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. It is responsible for the function of turning on the running as well as ECG measurement. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The ET310 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone and leather. Về màn hình hiển thị! ET này 310 đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng TFT lớn 1,39 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 360 x 360 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, màu đỏ, màu xanh da trời, và màu nâu.
Đặc điểm của ET 310 Đồng hồ thông minh:

ET310 is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This ET310 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, ECG+PPG, Xét nghiệm đường huyết, Nhiệt kế, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 280mAh với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 30 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
ET310 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | ET310 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46*46*11.6mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Màu đỏ, Màu nâu; Màu xanh da trời |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.39 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 x 360 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | Sức khỏeWear |
| Dây đeo | Silicon, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã,? Gọi Bluetooth, ECG+PPG, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The ET310 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



