Three years after launching the Fitbit Ace 3, Fitbit may start thinking of launching the Fitbit Ace 4 TRONG 2024. The wearable is a Kid’s smartwatch that may come rectangular with a 1.47-inch AMOLED screen and may be equipped with a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, 5ATM chống thấm nước, và có thể tích hợp GPS. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Fitbit Ace 4 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Fitbit Ace 4. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ đặt toàn bộ kỳ vọng của mình dựa trên các mô hình trước đó.
| Thiết bị | Ace 4 Đồng hồ |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 37 x 18 x 13 mm |
| Cân nặng | 30g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Hồng, Màu xanh da trời, Màu đỏ |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.47 Inch |
| Luôn hiển thị | Đúng |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Nhiệt kế | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 180 mAh |
| Sử dụng bình thường | 10 ngày |
| Tên ứng dụng | Fitbit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! there is no information about the price and the release date of the Fitbit Ace 4. but we expect that Fitbit will launch the Ace 4 vào tháng Năm 2024 Ở phạm vi giá giữa $70 ĐẾN $100.
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



