ESTG FW09 là một trong những mới nhất 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Nó là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình tròn với màn hình AMOLED 1,43 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả màn hình nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, 100 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of FW09 Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new FW09 watch got a circular shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 45*45*12.7mm and weighing about 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The FW09 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This FW 09 smart watch has a 1.43-inch AMOLED touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 466 x 466 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và bạc.
Features of the FW 09 Đồng hồ thông minh:

FW09 is an IP68? waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This FW09 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, +100 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Việc đeo này có dung lượng pin 300mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
FW09 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | FW 09 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 45*45*12.7mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 chế độ cổng
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The FW09 smartwatch is currently available only at Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



