H13 Pro Plus is another new 2023 Sê -ri Apple Watch 9 Clone hỗ trợ gọi Bluetooth và kiểm soát truy cập NFC với giá cả hợp lý. It is a sporty smartwatch that comes square with a 1.95-inch large TFT screen and is equipped with several features Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Design of H13 Pro Plus Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new H13 Pro Plus watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 45*38*12.7mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The H13 Pro Plus smart watch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This H13 Pro+ watch has a 1.95-inch Large TFT touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 320*385 pixel. Việc đeo này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và bạc.
Features of H13 Pro+ Smart Watch:

H13 Pro Plus is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This H13 Pro+ smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là điều khiển truy cập NFC, Oxy máu và giám sát huyết áp, Chế độ đa thể thao, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 310 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
H13 Pro Plus Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | H13 Pro+ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*12.7mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.95 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*385 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 310 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Diều |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.95 inc large screen, Gọi Bluetooth, nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The H13 Pro Plus smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



