One year after and half launching the Huawei Watch 3, Huawei is back again and preparing to launch the fourth version with more features called the Đồng hồ Huawei 4. The wearable is a fitness tracker watch that may come in a circular shape with a 1.5-inch AMOLED screen and is equipped with a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, NFC, ví dụ, ECG, 5ATM chống thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Huawei Watch 4:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This Huawei Watch 4 got in a circular shape that looks sporty, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 46.2¡Á46.2¡Á10.9mm and weighing about 48g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Đồng hồ Huawei 4 body is made out of Titanium with a ceramic bezel while the strap is available in steel and leather. Về màn hình hiển thị! This Huawei 4 2023 watch has a 1.5-inch LTPO AMOLED touch retina screen protected with sapphire glass and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. This wearable is packed with various watch faces and is available in black and silver colors.
Features of the Huawei 4 Đồng hồ thông minh:
Đồng hồ Huawei 4 đồng hồ thông minh không thấm nước 5ATM cung cấp sự bảo vệ lên đến độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. The smartwatch has an ECG heart rate sensor, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Huawei Watch 4 smartwatch built-in GPS sensor allows you to track outdoor activities more accurately. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn. Điều này có thể đeo cũng có thể theo dõi 100 hoạt động thể thao bao gồm đi bộ, đang chạy, đạp xe, bơi lội, bóng đá, bóng rổ¡vv. Các tính năng bổ sung là máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiệt kế, ví dụ, BẮC ĐÔI, GLONASS, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, Bluetooth, và nhiều hơn nữa. This device has a 536mh battery capacity with 2-3 days of normal usag e and 10 Ngày của thời gian chờ.
Đồng hồ Huawei 4 Đồng hồ thông minh Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | Đồng hồ 4 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.2¡Á46.2¡Á10.9mm |
| Cân nặng | 48g |
| Màu sắc | Bạc, Đen |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.5 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành | HARMONYOS 3.0 |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 536 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 2-5 Ngày |
| Ứng dụng | Huawei sức khỏe |
| Dây đeo | Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Đồng hồ Huawei 4 is available currently only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023





