LZAKMR KB08 là một cái mới khác 2023 4Đồng hồ thông minh G có mặt trên thị trường với giá rẻ. Đây là điện thoại đồng hồ thông minh Android có hình tròn với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm RAM 2 GB + ROM 16 GB, Side Camera, Wifi, GPS, Nhiều chế độ thể thao, IP67 Chống nước trọn đời, và chạy Android 8.1 hệ điều hành. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of KB08 4G Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên. This new KB08 4G Watch got a circular design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 49*49*11mm and weighing about 60g. There are two physical buttons on the right side of the case and between them a 5MP side camera. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The KB08 4G smart watch body is made of zinc alloy with PC plastic while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! KB 08 4G smartwatch has a 1.43-inch AMOLED round touch screen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen.
Features of KB 08 4Đồng hồ thông minh G:

LZAKMR KB08 is an IP67 life waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. This gadget is equipped with 2GB of RAM and 16GB of internal memory and runs Android 8.1 hệ điều hành. It makes the KB 08 4Đồng hồ thông minh G hoạt động tốt hơn, cho phép đa nhiệm, cải thiện hiệu suất, và chạy trơn tru. Ngoài ra, bạn có thể tải xuống tất cả các ứng dụng yêu thích của mình có thể chạy trên Android.
The KB08 is a đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. hỗ trợ WIFI, 4Kết nối G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Ngoài ra điều này! Điện thoại thông minh Android này được tích hợp nhiều tính năng hữu ích khác, bao gồm cả máy đo nhịp tim, máy đo bàn chân, Kiểm soát truy cập NFC, chế độ đa thể thao, thời tiết, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 780 dung lượng pin MAH với 1-2 thời lượng pin ngày.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2023
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
KB08 4G Smartwatch Full Specifications:
| Thiết bị | KB08 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 49*49*11mm |
| Cân nặng | 60g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43inch |
| Độ phân giải màn hình | 466*466 pixel |
| Hệ điều hành | Android 8.1 hệ điều hành |
| ĐẬP | 2GB |
| ROM | 16GB |
| Camera | 2MP |
| CPU | Lõi SL8541E |
| NFC | Kiểm soát truy cập NFC |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Loa | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước trong cuộc sống |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | TPU |
| Dung lượng pin | 780mAh |
| Tuổi thọ pin | 1-2 ngày |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, Side Camera,? THẺ SIM WIFI+GPS+, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The LZAKMR KB08 4G smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



