LinWear LA102 là một trong những mới nhất 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong thời gian thực. Nó là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao đi kèm với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả màn hình nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, +100 chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of LinWaer LA102 Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new LinWear LA102 watch got a circular design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 48.5*48.5*12.5mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ, Nó chịu trách nhiệm về chức năng của TẮT/TẮT. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The LA102 smartwatch body is made out of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! LA này 102 đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,43 inch hỗ trợ màn hình luôn bật và được tạo ra với độ phân giải 466 x 466 pixel. Tiện ích này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và xanh lục.
Đặc điểm của LA 102 Đồng hồ thông minh:

LinWear LA102 is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This LA102 watch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via the smartwatch. Các tính năng bổ sung là Máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, 100 chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Nhắc nhở cuộc gọi và tin nhắn, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Bluetooth 5.2¡etc. Thiết bị đeo có dung lượng pin lớn 400mAh với 9-14 ngày sử dụng bình thường và 30 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
LA102 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | LA 102 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 48.5*48.5*12.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh lá |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400 mAh |
| Sử dụng bình thường | 9-14 ngày |
| Tên ứng dụng | FitCloudPro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, +100 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Dung lượng pin lớn
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The LA102 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



