Một năm sau khi ra mắt Lokmat Appllp 5, LOKMAT đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh 4G mới có tên Lokmat Applp 5 Pro. The wearable is an Android smartwatch phone that comes circular with a 1.43 inch IPS screen and is equipped with dual chips, 4GB RAM, 64Phòng GB, a 2MP camera, GPS, Wifi, và chạy Android 9.0 os. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của LOKMAT APPLLP 5 Pro 4G Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên! ỨNG DỤNG này 5 Pro smartwatch got a circular design that looks classy, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 46*46*15mm and weighing about 65g. There are two physical buttons on the right side of the case and between them is a 2MP rotating camera. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Appllp 5 Pro Watch body is made of aluminum alloy with a ceramic bezel while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! ỨNG DỤNG LOKMAT này 5 Pro has a 1.43-inch IPS screen created with a resolution of 400*400 pixel. Tiện ích này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, màu đỏ, màu xanh da trời, và màu xanh lá cây.
Các tính năng của ỨNG DỤNG 5 Pro Smart Watch:

ỨNG DỤNG LOKMAT 5 Pro is powered by a SCL8541E processor and runs the latest Android 9.0. It is also equipped with 4GB of RAM and 64 GB bộ nhớ trong, it makes the Appllp 5Pro? Làm việc tốt hơn, cho phép đa nhiệm, cải thiện hiệu suất, và chạy trơn tru. Ngoài ra, bạn có thể tải xuống tất cả các ứng dụng yêu thích của mình có thể chạy trên Android.
Ứng dụng Lokmat 5 Pro is a đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. Hỗ trợ kết nối WiFi và 4G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Ngoài các tính năng nêu trên! This Android Watch is packed with other useful features including a heart rate monitor, máy đo bàn chân, chế độ đa thể thao, thời tiết, và nhiều hơn nữa. The device also equipped a 700 dung lượng pin MAH với 1-2 ngày sử dụng pin.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
ỨNG DỤNG LOKMAT 5 Pro 4G Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | APPLLP5 Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46*46*15mm |
| Cân nặng | 65g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.43inch |
| Độ phân giải màn hình | 400*400 |
| Hệ điều hành | Android 9.0 |
| ĐẬP | 4GB |
| ROM | 64GB |
| Camera | 2máy ảnh MP |
| Bộ xử lý | SCL8541E |
| NFC | KHÔNG |
| Máy đo huyết áp | KHÔNG |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | Silicon |
| Dung lượng pin | 700 mAh |
| Thời gian chờ | 1-3 ngày |
| Giá | $$ Kiểm tra bên dưới |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế sang trọng, Rotating Camera, 64Phòng GB & 4GB RAM, Wifi, GPS, Chế độ đa thể thao, Android 9.0
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Lokmat Applp 5 Pro smartwatch is available right now only on Banggood. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






