Lemfo NK36 là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe ngoài đời thực. It is a sporty watch that comes in a square shape with a 1.83-inch large IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Lemfo NK36 Smart watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new NK36 watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 55*42.5*11.7mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở bên phải và hai nút ở bên trái bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Lemfo NK36 smart watch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This NK 36 smartwatch has a 1.83-inch large IPS touchscreen that is curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 285 pixel. Tiện ích này cũng có nhiều mặt đồng hồ đa dạng hơn và có sẵn màu đen, bạc, và màu vàng.
Features of the NK 36 Đồng hồ thông minh:

Lemfo NK36 is an IP67 waterproof smartwatch, bạn có thể đeo nó khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This NK36 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.3, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 300mAh với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 15 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
NK36 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | NK 36 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 55*42.5*11.7mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.83 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 285 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.83-màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The NK36 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



