Two years after launching the TicWatch 3 Pro, Mobvoi is back again and preparing to launch the Ticwatch Pro 5 TRONG 2023. The wearable is a fitness tracker watch that comes in a circular shape with a 1.43-inch OLED screen and is equipped with a Wear OS 3.5, Chip Snapdragon W5+, Giám sát nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, ví dụ, NFC, 5ATM chống thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of TicWatch Pro 5 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên! This TicWatch Pro 5 đồng hồ thông minh có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Đo lường 50.1 x 48 x 12.2mm and weighing about 44.35g. There is one rotating button on the right side of the case. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
TicWatch Pro 5 watch body is made out of Aluminum alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This TicWatch 5 Pro watch has a 1.43-inch Large OLED touchscreen that supports an always-on display and is created with a resolution of 466*466 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen và bạc.
Features of the TicWatch 5 Pro Smart Watch:

Ticwatch Pro 5 đồng hồ thông minh không thấm nước 5ATM cung cấp sự bảo vệ lên đến độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This TicWatch Pro 5 cảm biến GPS tích hợp cho phép bạn theo dõi các hoạt động ngoài trời chính xác hơn. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, 100 chế độ thể thao, Hơi thở đào tạo, NFC, Cuộc gọi hoặc tin nhắn nhắc nhở, Thông báo ứng dụng, Bluetooth, và hơn thế nữa. This smartwatch has a 628mAh large battery that can last 3-4 ngày với mức sử dụng bình thường và 45 Những ngày có chế độ đồng hồ cơ bản.
Bài viết nổi bật:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 6 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Ticwatch Pro 5 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | TicWatch 5 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 50.1 x 48 x 12,2mm |
| Cân nặng | 44.35g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | OLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 400x 400 pixel |
| Hệ điều hành | WearOS 3.5 |
| Cảm biến |
|
| CPU | Snapdragon W5+ Gen 1 |
| GPS | Đúng |
| ĐẬP | 2GB |
| ROM | 32GB |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu SPO2 | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 628 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 3-4 ngày |
| Ứng dụng | Mobvoi App |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Ticwatch Pro 5 đồng hồ thông minh hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






