Siêu 9 Tối đa is one of the latest Apple Watch Ultra clones that supports Bluetooth calling and compass at a reasonable price. It is a sporty smartwatch that comes in a square shape with a 2.12-inch sizeable AMOLED screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of IWO Ultra 9 Đồng hồ thông minh tối đa:

Như bạn thấy trong hình trên, IWO Ultra mới này 9 Max smart watch got a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Đo 49*44*14,4mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Ultra 9 Thân đồng hồ thông minh Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! This IWO Ultra9 Max smartwatch has a 2.12-inch Large AMOLED touchscreen that supports an always-on display and is created with a resolution of 385*420 pixel. This Apple Watch Ultra Clone is also packed with various watch faces and is available in black and orange colors.
Đọc thêm:?10 Bản sao siêu tốt nhất của Apple Watch 2023
Features of Ultra9 Max Smart Watch:

Siêu 9 Max là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có máy đếm bước chân và cho phép chúng ta quản lý và ước tính lượng calo đốt cháy trong ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, siêu này 9 Max smart watch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, La bàn, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Bản sao Apple Watch này có 380 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Siêu 9 Thông số kỹ thuật đầy đủ của Max Smartwatch:
| Thiết bị | Ultra9 Max |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*14.4mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.12 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 385*420 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 380 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 2.1-Màn hình Amoled lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, La bàn
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The Ultra 9 Max smartwatch is currently available only on Alliexpres. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



