A couple of days after launching the Vwar Model 2 Siêu. Vwar đã trở lại và mang đến một chiếc đồng hồ thông minh mới có tên Vwar Ultra C3. The wearable is a sporty watch that got a circular design with a 1.6-inch TFT screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo huyết áp, Chế độ multisport, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Vwar Ultra C3 Smartwatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This new Vwar Ultra C3 watch comes in a circular shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49,2*49,2*14,1mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Vwar Ultra C3 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone, kim loại, và thép. Về màn hình hiển thị! This Vwar C3 smart watch has a 1.6-inch large TFT touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 454 x 454 pixel. This Vwar smartwatch is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, màu nâu, và màu bạc.
Features of the Ultra C3 Smart Watch:

Vwar Ultra C3 is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Vwar Ultra C3 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Tiện ích này có dung lượng pin 300mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 25 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Vwar Ultra C3 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | Ultra C3 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 49.2*49.2*14.1mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Quả cam, Màu nâu |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.6 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 454 x 454 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | RDFIT |
| Dây đeo | Silicon, Thép, Kim loại |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.6-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The Vwar Ultra C3 smartwatch is available currently only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






