W68 Plus Ultra is one of the latest Apple Watch Ultra clones that supports Bluetooth calling and NFC Access control at a reasonable price. It is a sporty smartwatch that comes in a square shape with a 2.2-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Theo dõi giấc ngủ, Chế độ đa thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of W68 Plus Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new W68 Plus Ultra got a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*14.4mm và nặng khoảng 60g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The W68 Plus Ultra smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This W68+ Ultra smartwatch uses a 2.2-inch Large IPS touchscreen that supports an always-on display and is created with a resolution of 320*384 pixel. This Apple Watch Ultra Copy is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, màu vàng, màu đỏ, màu xanh lá, và màu bạc.
Features of W68+ Ultra Smart Watch:

W68 Plus Ultra is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This W68+ Ultra smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, NFC, Theo dõi lộ trình GPS, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 390 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
W68 Plus Ultra Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | W68+ Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*14.4mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Quả cam, Màu vàng, Màu xanh lá |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.2 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*384 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 390 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Ban nhạc đại dương |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.2-inch Màn hình lớn Với AOD, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The W68 Plus Ultra smartwatch is available only at Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






