Zordai OD6 is another new 2024 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. It is a sporty watch that comes square with a 1.96-inch large TFT screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, ECG+PPG, La bàn, Nhiều chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Zordai OD6 Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new Zordai OD6 watch got a square design that looks sporty, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45*38*11mm và nặng khoảng 50g. Có một nút ở bên phải của vỏ, Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Zordai OD6 smart watch body is made of zinc alloy while the strap is of silicone. Về màn hình hiển thị! OD này 6 smartwatch has a 1.96-inch Large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 320 x 384 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, xám, và màu hồng.
Đặc điểm của OD 6 Đồng hồ thông minh:

Zordai OD6 is an IP68 waterproof smartwatch, bạn có thể đeo nó khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! This OD6 smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via the smartwatch. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu, La bàn, ECG, Nhắc nhở ít vận động, Nhắc nhở cuộc gọi hoặc tin nhắn, Thông báo ứng dụng, và hơn thế nữa. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 280mAh với 5-7 ngày sử dụng bình thường và 60 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 ĐỒNG HỒ THÔNG MINH ANDROID TỐT NHẤT CHO NAM ĐẾN NAY
Zordai OD6 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | CỦA 6 Đồng hồ |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 45*38*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Hồng, Xám |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.96 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320 x 384 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7 ngày |
| Tên ứng dụng | Tệ hại |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thanh lịch, 1.96 Màn hình TFT lớn, ECG+PPG, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Gọi Bluetooth,?
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The Zordai OD6 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



