AMAX Ultra?là một cái mới khác 2023?Apple Watch Ultra Replica available in the market at an affordable price. It is a fitness tracker watch that comes in a square shape with a 2.05-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiệt kế, Chế độ multisport, Kiểm soát truy cập NFC, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of AMAX Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new Amax Ultra Watch comes in a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 49.3*43.4*12.2mm and weighing about 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Amax Ultra smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This Amax smart watch uses a 2.05-inch Large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 320*380 pixel. Bản sao Apple Ultra này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, quả cam, màu vàng, bạc, và màu xanh lá cây.
Kiểm tra thêm:?10 Apple Watch tốt nhất (Sao chép) 2023
Features of Amax Smart Watch:

AMAX Ultra is an IP67 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Amax Ultra smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhiệt kế, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 200 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
AMAX Ultra Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | AMAXUltra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49.3*43.4*12.2mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Quả cam, Màu vàng, Màu xanh lá |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.05 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*380 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.05-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Bộ sạc không dây
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The Amax Ultra smartwatch is available right now only at Alibaba and Aliexpress.
Kiểm tra giá trên Alibaba
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






