A couple of days after launching the Lokmat Time Pro, LOKMAT is back again and brought us a new smartwatch called Lokmat Ocean Pro. The wearable is a sporty smartwatch that got a square design with a 1.85-inch TFT screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, 20 chế độ thể thao, máy đo huyết áp, 5ATM không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy kiểm tra thông số kỹ thuật đầy đủ.
Design of Lokamt Ocean Pro SmartWatch:

Như bạn trong bức ảnh trên, This new Lokmat Ocean Pro watch comes in a square shape that looks stylish, đẳng cấp, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 54,4*44,3*13,3mm và nặng khoảng 45g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Lokmat Ocean Pro smartwatch body is made out of zinc alloy with PC plastic while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This Ocean Pro smart watch has a 1.85-inch Large TFT touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 280 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, màu xanh lá, màu vàng, và màu cam.
Features of Ocean Pro Smart Watch:

Lokmat Ocean Pro is a 5ATM waterproof smartwatch that offers protection up to a depth of 200 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Điều này có thể đeo cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có máy đếm bước chân và cho phép chúng ta quản lý và ước tính lượng calo đốt cháy trong ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, the Lokmat Ocean Pro smartwatch can track up to 20 hoạt động thể thao bao gồm đi bộ, đang chạy, đạp xe, bóng đá, bóng rổ, bơi lội…vân vân. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Chế độ multisport, Hơi thở đào tạo, Nhắc nhở cuộc gọi hoặc tin nhắn, Nhắc nhở ít vận động, Thông báo ứng dụng, Và như vậy. This smartwatch has a 340mAh battery capacity that can last 5-7 ngày với mức sử dụng bình thường và 15 Những ngày có chế độ đồng hồ cơ bản.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Lokmat Ocean Pro Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | Ocean Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 54.4*44.3*13.3mm |
| Cân nặng | 45g |
| Màu sắc | Đen, Màu vàng, Quả cam, Màu xanh lá |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.85 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240x 280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | KHÔNG |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 340mAh |
| Sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, 1.85 màn hình lớn inch, 3 Các loại theo dõi sức khỏe, 20 chế độ thể thao, Thích hợp cho bơi lội
Nhược điểm: Thiếu chức năng gọi Bluetooth
Giá cả và tính sẵn có?
The Lokmat Ocean Pro smartwatch is available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






