A couple of months after launching the Amazfit T-Rex 2, Amazfit is back again and is rumored to release the Amazfit T-Rex 3 TRONG 2024. The wearable is a fitness tracker smartwatch that may get a rugged design with a 1.28-inch AMOLED screen and may be equipped with a heart rate monitor, Máy theo dõi oxy trong máu SPO2, GPS, Chế độ nhiều môn thể thao, 20ATM không thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Amazfit T-Rex 3 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Amazfit T Rex 3. Tuy nhiên, we will put our full expectations of the Upcoming Amazfit Watch.
| Thiết bị | T-Rex 3 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*47*13mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Đen |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.28Inch |
| Độ phân giải màn hình | 416 x 416 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | 150 Chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Nhiệt kế | Đúng |
| không thấm nước | 10ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 500mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Tên ứng dụng | Xà phòng |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá & Released Date:
Cho đến nay, there is no information about the price at the release date of the Amazfit T-Rex 3, but we expect that Amazfit will launch the T-Rex 3 alongside the T-Rex Pro 3 vào tháng ba 2024 Ở phạm vi giá giữa $170 Và $250.
Bạn cũng có thể thích để kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






