G96 is one of the latest 2023 đồng hồ thông minh có sẵn trên thị trường với giá rẻ. It is a sporty smartwatch that comes in a square with a 1.85-inch large IPS display and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy theo dõi oxy trong máu SPO2, 123 kinds sports mode, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of G96 Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new G96 watch comes in a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 45¡Á39¡Á12mm and weighing about 45g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The G96 smartwatch body is made out of zinc with PC plastic while the strap is available in silicone and steel. Về màn hình hiển thị! G này 96 Smart Watch has a 1.85-inch Large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 280 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen, bạc, và màu xanh lá cây.
Đặc điểm của G 96 Đồng hồ thông minh:

G96 is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. The G96 has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, 123 chế độ thể thao, Hơi thở đào tạo, Thông báo, Đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth, vân vân. Việc đeo này có dung lượng pin 250mAh với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
G96 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | G96 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45¡Á39¡Á12mm |
| Cân nặng | 45g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu xanh lá |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.85 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 * 280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.85 inches large Screen, Gọi Bluetooth, 123 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The G96 smartwatch is currently available only on Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



