Một vài tháng sau khi ra mắt Garmin Forerunner 265, Garmin có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném Garmin Forerunner 275 cùng với Tiền thân 975 TRONG 2025. Thiết bị đeo được là một chiếc đồng hồ thể thao có thể có hình tròn với màn hình AMOLED 1,3 inch và có thể được trang bị máy đo nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, ECG, NFC, 5ATM chống thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Garmin Forerunner 275 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! Không có tin đồn hoặc thông tin về ngoại hình hoặc tính năng kỹ thuật của Forerunner Garmin 275. Tuy nhiên, Chúng tôi sẽ đặt những kỳ vọng đầy đủ của chúng tôi về đồng hồ thông minh Garmin sắp tới.
| Thiết bị | Tiên nhân 275 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.1 x 46.1 x 12.9 mm |
| Cân nặng | 47g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.3Inch |
| Độ phân giải màn hình | 416 x 416 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Nhiệt kế | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400mAh |
| Sử dụng bình thường | 13 ngày |
| Tên ứng dụng | Ứng dụng Garmin |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! Không có thông tin về giá cả và ngày phát hành của Garmin Forerunner 275. nhưng chúng tôi hy vọng rằng Garmin có thể ra mắt Forerunner 275 bên cạnh Forerunner 275S vào tháng 3 2025 Ở phạm vi giá giữa $450 ĐẾN $500.
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



