A couple of days after launching the Huwaei Watch GT Cyber! Huawei is back again and brought us a new smartwatch called Đồng hồ Huawei Buds. The wearable is a sporty smartwatch that comes in a circular shape with a 1.43-inch AMOLED screen and is equipped with a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, GPS, NFC, ECG, Và như vậy. Vì vậy, hãy kiểm tra thông số kỹ thuật đầy đủ!
Design of Huawei Watch Buds Smartwatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This Huawei Watch Buds smartwatch comes in a circular shape that looks sporty, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 47*47*15mm and weighing about 66.5g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Huawei Watch Buds smartwatch body is made out of stainless steel while the strap is available in leather. Về màn hình hiển thị! This Huawei Buds smartwatch has a 1.43-inch AMOLED touch retina screen protected with sapphire glass and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. This smartwatch is packed with various watch faces and is available in black and silver colors.
Kiểm tra thêm: Huawei Watch Buds VS Huawei Watch GT 3
Features of the Huawei Buds SmartWatch:

Huawei Watch Buds is a 5ATM waterproof smartwatch that offers protection up to a depth of 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Điều này có thể đeo cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Huawei Watch Buds built-in GPS sensor allows you to track outdoor activities more accurately. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn. Các tính năng bổ sung là NFC, Máy đo huyết áp và oxy trong máu, Nhiều chế độ thể thao, BẮC ĐÔI, GLONASS, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, Bluetooth, và nhiều hơn nữa. Điều này có thể đeo được có một 410 dung lượng pin MAH với 7 ngày sử dụng bình thường và 15 Ngày của thời gian chờ.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
- Huawei xem GT Cyber 2023 Đồng hồ thông minh?
Huawei Watch Buds SmartWatch Full Specs:
| Thiết bị | Đồng hồ Huawei Buds |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47 x 47.5 x 15 mm |
| Cân nặng | 66.5g |
| Màu sắc | Đen |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS & Hệ điều hành hài hòa |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| ECG | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 410 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7 Ngày |
| Ứng dụng | Huawei sức khỏe |
| Dây đeo | Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, Màn hình AMOLED, ECG, Thích hợp cho bơi lội, Đa chế độ, Kết quả trong GPS, NFC, Nhiều loại theo dõi sức khỏe
Nhược điểm: It Doesn¡¯t support a sim card
Giá và ngày phát hành?
Huawei Watch Buds is available right now only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






