HW3 Ultra Max?là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe ngoài đời thực. Nó là một bản sao Apple Watch Ultra hình tròn có hình tròn với màn hình IPS 1,52 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm máy đo nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, 90 chế độ thể thao, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh HW3 Ultra Max:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ HW3 Ultra Max mới này có hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 51*51*12mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh HW3 Ultra Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! CTNH này 3 Đồng hồ thông minh Ultra Max sử dụng màn hình cảm ứng TFT lớn 1,52 inch được uốn cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 360 x 360 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, xám, và màu xanh lá cây.
Đặc điểm của CTNH 3 Đồng hồ thông minh Ultra Max:

HW3 Ultra Max là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh HW3 Ultra Max này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, 90 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.2, và nhiều hơn nữa. Tiện ích này có dung lượng pin 250mAh với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 15 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh HW3 Ultra Max:
| Thiết bị | CTNH 3 siêu tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 51*51*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Quả cam, Màu xanh lá |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.52 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 x 360 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, + 90 Chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh HW3 Ultra Max hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






