IW8 Max is another new 2022 Sê -ri Apple Watch 8 clone that supports Bluetooth calling and NFC Access control at a budget price. It is a sporty smartwatch that got a square design with a 2.05-inch IPS large screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, máy đo oxy trong máu, Chế độ đa thể thao, IP67 không thấm nước, and support always on display. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of IWO IW8 Max Smartwatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This new IW8 Max watch got a square design that looks stylish, Thể thao, and firs men and women. Measuring 44*38*13mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The IW8 Max smartwatch body is made out of stainless steel while the strap is available in silicone and steel. Về màn hình hiển thị! This IWO IW 8 Max smart watch uses a 2.05-inch IPS touch screen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 454 x 454 pixel. Việc đeo này cũng được đóng gói với nhiều hơn 500 đồng hồ mặt và có sẵn màu đen, trắng, và màu hồng.
Features of the IW 8 Đồng hồ thông minh Max:

IW8 Max is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This IW8 Max smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là Theo dõi oxy trong máu và Huyết áp, Chế độ đa thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 300mAh với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
IW8 Max Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | IW 8 Tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*38*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.05 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 454 x 445 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Rdfit |
| Dây đeo | Silicon, Kim loại |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.05 màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Kiểm soát truy cập NFC, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Wireless charging, +500 Mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The IWO IW8 Max smartwatch is available right now only on Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






