Two years after launching the Lenovo S2 and S2 Pro, Lenovo is may be starting to think to launch the Lenovo S3 along Side S3 Pro in 2023. The wearable is a sporty smartwatch that may come in a square shape with a 1.69-inch IPS screen and may be equipped with a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiệt kế, Chế độ multisport, 3ATM chống thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy kiểm tra thông số kỹ thuật đầy đủ!
Lenovo S3 SmartWatch Full Specs:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Lenovo S3. Tuy nhiên, we are going to put our full expectations of the Upcoming Lenovo Smartwatch.
| Thiết bị | S3 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 48*36*11mm |
| Cân nặng | 40g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.69 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240*280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến | Cảm biến nhịp tim, Spo2 |
| Bluetooth | V5.2 |
| Gọi Bluetooth | Đúng |
| NFC | KHÔNG |
| Nhiệt kế | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| SPO2 monitor | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 3ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7 Ngày |
| Ứng dụng | GolryFit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! there is no information about the price and the release date of the Lenovo S3. but we expect that Lenovo will release the S3 and S3 Pro in March 2023 Ở phạm vi giá giữa $30 ĐẾN $40. Buy Lenovo S2 Pro
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






