MT8 siêu là một cái mới khác 2022 Bản sao Apple Watch Ultra có giá thấp hơn $40. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 2,0 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Kiểm soát truy cập NFC, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của MT8 Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ MT8 Ultra mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và tương tự như Apple Watch Ultra. Đo 49*41*13mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh MT8 Ultra được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! MT này 8 Đồng hồ thông minh Ultra sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 2,0 inch hỗ trợ màn hình luôn bật và được tạo ra với độ phân giải 396*484 pixel. Tiện ích này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, quả cam, và màu xám.
Đặc điểm của MT 8 Đồng hồ siêu thông minh:

MT8 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Bản sao Apple Watch Ultra này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh MT8 Ultra này được trang bị loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, Nhiệt kế, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Thiết bị đeo này được trang bị một 450 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh MT8 Ultra:
| Thiết bị | MT 8 Siêu |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*41*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Xám, Đen, Quả cam |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.0 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 396*484 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 450 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 2.0-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, 5 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh MT8 Ultra hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






