Một năm sau khi ra mắt Mibro Lite 2, Mibro đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh mới có tên Đồng hồ Mibro Lite 3 Pro. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thể thao có hình tròn với màn hình UHD AMOLED 1,32 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, GPS, 5ATM chống thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Mibro Lite 3 Pro Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, Mibro Lite mới này 3 Pro có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Nó có kích thước 44,7*44,7*11,9mm và nặng khoảng 57g. Có hai nút vật lý ở bên phải và một nút ở bên trái của vỏ, Nó chịu trách nhiệm về chức năng của TẮT/TẮT. Mặt sau của thiết bị có cấu hình điển hình – có các điểm tiếp xúc từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Mibro Watch Lite3 Pro được làm từ hợp kim kẽm trong khi dây đeo được làm bằng da. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh Mibro Lite3 Pro này sử dụng màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,32 inch cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 466×466 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, vàng, và màu bạc.
Tính năng của Mibro Watch Lite3 Pro:

Mibro Lite 3 Pro là đồng hồ thông minh chống nước 5ATM, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh Mibro Lite3 Pro này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, GPS, Glonass, 150 chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Trợ lý giọng nói, Bluetooth 5.3…v.v.. Thiết bị đeo có dung lượng pin lớn 650mAh với 7-15 ngày sử dụng bình thường và 50 Ngày của thời gian chờ.
Mibro Lite 3 Pro VS Lite 2 VS Lite: sự khác biệt là gì?

Mibro Lite 3 Thông số đầy đủ của Đồng hồ thông minh Pro:
| Thiết bị | Đồng hồ Mibro Lite3 Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 44.7*44.7*11.9mm |
| Cân nặng | 57g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.32 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466×466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến | Cảm biến nhịp timG Cảm biếnSPO2 |
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | +150 chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | KHÔNG |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung | Gọi BluetoothGlonassNhắc nhở ít vận độngTheo dõi giấc ngủBáo thứcPhong vũ biểuĐiều chỉnh độ sáng ....v.v. |
| Dung lượng pin | 300 mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-15 ngày |
| Tên ứng dụng | Mibro phù hợp |
| Dây đeo | Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, +150 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, GPS tích hợp
Nhược điểm: Nó không hỗ trợ Thẻ SIM






