IWO S9 Pro Max is another new Apple Watch Series 8 Clone that supports Bluetooth calling and a wireless charger at a very cheap price. It is a sporty watch that comes in a square shape with a 2.1-inch large screen and is equipped with several features Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, ECG, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Design of S9 Pro Max SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new S9 Pro Max watch got a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45*38*11mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The S9 Pro Max smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone and steel. Về màn hình hiển thị! This S9 ProMax smart watch uses a 2.1-inch Large LCD touchscreen curbed with 2.5D glass and created with a resolution of 240 x 296 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, trắng, màu xanh da trời, và màu cam.
Features of S9 ProMax Smart Watch:

S9 Pro Max is an IP67 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This S9 Pro Max smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là oxy máu và giám sát huyết áp, ECG, Chế độ đa thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Thiết bị này có 180 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
S9 Pro Max Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | S9 ProMax |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Quả cam, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | LCD |
| Kích thước màn hình | 2.1 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 296 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 180 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | FitPro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.1-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The S9 Pro Max smartwatch is currently available only on Alibaba and Aliexpress.
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






