Snolen ZL77 is one of the latest 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong thời gian thực. It is a fitness tracker watch that comes in a square shape with a 2.01-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy theo dõi oxy trong máu SPO2, +123 chế độ thể thao, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of ZL77 Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new ZL77 got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 48¡Á38¡Á11mm and weighing about 52g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The ZL77 smartwatch body is made out of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This ZL77 Smart Watch has a 2.01-inch IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 296 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều hơn 100 đồng hồ mặt và có sẵn màu đen, bạc, màu xanh da trời, và màu vàng.
Features of the ZL77 Smart Watch:

Snolen ZL77 is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. The ZL77 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, +123 chế độ thể thao, Hơi thở đào tạo, Nhắc nhở ít vận động, Thông báo, một đồng hồ báo thức, Thời tiết, cửa chớp, Bluetooth, vân vân. Thiết bị này có dung lượng pin 230mAh với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 14 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
ZL77 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | ZL 77 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 48¡Á48¡Á11mm |
| Cân nặng | 52g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Quả cam, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.01 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 * 296 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Gọi Bluetooth, +123 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The ZL77 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



