Xem đồng hồ 7 Ultra là một mới khác 2024 Samsung Galaxy Watch Ultra Clone that supports Bluetooth calling at a reasonable price. Nó là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao đi kèm với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, La bàn, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của đồng hồ Vwar 7 Đồng hồ siêu thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ Vwar mới này 7 Ultra có một thiết kế hình tròn trông sành điệu, thời trang, và rất giống với Galaxy Watch Ultra. Đo 47*47*12 mm và nặng khoảng 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Đồng hồ Vwar 7 Cơ thể cực kỳ được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn trong silicone và thép. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ này Ultra có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,43 inch với kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải của 466*466 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, và màu bạc.
Features of Vwar Watch Ultra Smart Watch:

Xem đồng hồ 7 Ultra là một chiếc smartwatch không thấm nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ này 7 Đồng hồ thông minh Ultra có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là điều khiển truy cập NFC, Oxy máu và giám sát huyết áp, Chế độ đa thể thao, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 400 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Xem đồng hồ 7 Đồng hồ thông minh Ultra Smartwatch đầy đủ:
| Thiết bị | Watch7 Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*47*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466*466 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.4 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon, Thép |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Mở hộp:
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ Vwar 7 Ultra is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



