Lemfo WS008 Ultra?là một cái mới khác 2022?Bản sao Apple Watch Ultra hỗ trợ gọi Bluetooth và NFC giá rẻ. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 1,96 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, nhiệt kế, Chế độ multisport, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Lemfo WS008 Ultra:
Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ WS008 Ultra mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và tương tự như Apple Watch Ultra. Kích thước 49*44*12mm và nặng khoảng 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh WS008 Ultra được làm bằng kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! WS này 008 Đồng hồ thông minh Ultra sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 1,96 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320*390 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, bạc, màu xanh da trời, và màu cam.
Đặc điểm của WS 008 Đồng hồ siêu thông minh:

WS008 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh WS008 Ultra này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, Nhiệt kế, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 320 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh WS008 Ultra:
| Thiết bị | WS008Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Bạc, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.96 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*390 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 320 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Hryfine |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 1.96-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, 5 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh WS008 Ultra hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






