A few days after launching the Mi Band 7, Xiaomi is back again and launched the pro version under the name of Xiaomi Mi Band 7 Pro. The wearable is a fitness smart band that will get a rectangular design with a 1.64-inch AMOLED screen and will be equipped with several features including a GPS, Máy đo nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, 117 chế độ thể thao, NFC, 5ATM chống thấm nước, và nhiều hơn nữa. Vì vậy, hãy đi sâu vào kỳ vọng đầy đủ!
Design of Xiaomi Mi Band 7 Đồng hồ thông minh chuyên nghiệp:

Just Like the Xiaomi Mi Band 7, this new Mi Band 7 Pro also will come with the same rectangular sha¨º that loos sporty, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 44.4*28.8.6*117mm and weighing about 20.5g. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Mi band 7 Pro body is made out of Aluminum alloy with PC plastic while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This Xiaomi Mi Band 7 Pro will use a 1.64inch Large AMOLED touch screen support always-on display and created with a resolution of 456*280 pixel. This wearable will be packed with a variety of watch faces and will be available in black, màu xanh lá, trắng, quả cam, màu xanh da trời, và màu hồng.
Kiểm tra thêm: Mi Band 7 Pro VS MI Band 7
Mi Band 7 Pro Features:

Xiaomi Mi Band 7 Pro là đồng hồ thông minh chống nước 5ATM cung cấp khả năng bảo vệ ở độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Trình theo dõi thể dục có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Ban nhạc thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. Mi Band 7 Pro will built-in GPS sensor that allows you to track outdoor activities more accurately. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, tuyến đường của bạn, và vị trí của bạn. This fitness tracker also can track up to 117 các hoạt động thể thao bao gồm Chạy trong nhà, Đạp xe, Chèo, Thể dục dụng cụ, Đi bộ thể thao, Xe đạp quay, SITUPS, Bóng bầu dục, Khúc côn cầu, Bóng chuyền, Quần vợt, Bơi lội, Bóng chày. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, NFC, Nhắc nhở ít vận động, Đồng hồ bấm giờ, Đào tạo thở, Lời nhắc thông báo, và nhiều hơn nữa. This smartwatch will have a 235mAh battery capacity with 7-10 ngày sử dụng bình thường và 20 Ngày của thời gian chờ.
Mi Band 7 Pro User Manual:

After you get the Xiaomi Mi Band 7 Đồng hồ thông minh chuyên nghiệp! Bạn phải làm theo những bước đơn giản này:
- Cài đặt?Zepp Life App?Trên điện thoại thông minh của bạn, có sẵn trong cả cửa hàng ứng dụng và cửa hàng chơi.
- Ghép nối điện thoại của bạn với smartwatch qua bluetooth, Sau đó, thời gian smartwatch sẽ được đặt tự động.
Thế thôi,?Vì vậy, bây giờ bạn có thể vượt qua cuộc gọi, Đồng bộ hóa lịch của bạn hoặc nhận thông báo điện thoại thông minh trực tiếp từ smartwatch, Bạn cũng có thể hiển thị tất cả dữ liệu được thu thập bởi smartwatch như nhịp tim, Bước đếm, hoặc chất lượng giấc ngủ trực tiếp đến điện thoại thông minh của bạn để hiển thị lớn hơn và phân tích dữ liệu tốt hơn.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
- ĐỨNG ĐẦU 10 ĐỒNG HỒ THÔNG MINH TỐT NHẤT 2023
Xiaomi Mi Band 7 Thông số kỹ thuật đầy đủ chuyên nghiệp:
| Thiết bị | Mi Band 7 Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 44.4*28.8.6*117mm |
| Cân nặng | 20.5g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Hồng, Trắng, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.64 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 456*280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 235mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Tên ứng dụng | Cuộc Sống Zepp |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED lớn, GPS tích hợp, 117 Chế độ thể thao, NFC, Thích hợp cho việc bơi lội, Tuổi thọ pin dài
Nhược điểm: Thiếu chức năng gọi Bluetooth
Giá cả và tính sẵn có?
Mi Band 7 Pro smartwatch is available now on AliExpress and Banggod at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



