Một vài ngày sau khi ra mắt Zeblaze Btalk 3 Pro, Zeblaze đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh mới với nhiều tính năng hơn được gọi là Zeblaze vượt xa 3 Pro. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình AMOLED lớn 2,15 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, GPS, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Zeblaze Beyond 3 Pro Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, Zeblaze Beyond mới này 3 Pro có thiết kế vuông vức trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Đo lường 48.7*42.5*12.5 mm và nặng khoảng 46g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Zeblaze vượt xa 3 Thân máy chuyên nghiệp được làm bằng kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Ngoài này 3 Đồng hồ Pro có màn hình retina cảm ứng AMOLED 2,15 inch được uốn cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 415 x 505 pixel. Việc đeo này cũng được đóng gói với nhiều hơn 150 mặt đồng hồ và có sẵn màu xanh và bạc.
Đặc điểm của Beyond 3 Đồng hồ thông minh chuyên nghiệp:

Zeblaze vượt xa 3 Pro là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Zeblaze vượt xa 3 Đồng hồ thông minh Pro có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, GPS, Nhiều chế độ thể thao, theo dõi sức khỏe phụ nữ, Nhắc nhở ít vận động, Camera từ xa, Gọi hoặc Nhắc lại tin nhắn, Thông báo ứng dụng, và hơn thế nữa. Đồng hồ Zeblaze này có 300 Dung lượng pin mAh có thể kéo dài 7-14 ngày với mức sử dụng bình thường và 25 Ngày của thời gian chờ.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2024
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
Zeblaze vượt xa 3 Đồng hồ thông minh Pro Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | Vượt ra 3 Đồng hồ chuyên nghiệp |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 48.7*42.5*12.5 mm |
| Cân nặng | 45g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.15 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 415 x 505 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | KHÔNG |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7-14 Ngày |
| Ứng dụng | Zeblaze phù hợp |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thanh lịch, Màn hình AMOLED lớn, GPS tích hợp, Gọi Bluetooth, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Zeblaze Beyond này 3 Đồng hồ thông minh Pro hiện có sẵn trên Aliexpress và Banggood với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






