Vài tháng sau khi ra mắt COLMI V71, COLMI đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh mới với nhiều tính năng hơn được gọi là COLMI I28 cực. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình tròn với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, thời gian cầu nguyện của người Hồi giáo, Trò chuyện GPT, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh COLMI I28 Ultra:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ Colmi I28 Ultra mới này có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 46*46*12.5mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh COLMI I28 Ultra được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh I28 này sử dụng màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,43 inch cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 466 x 466 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, vàng, và màu bạc.
Tính năng của Đồng hồ thông minh I28:

COLMI I28 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh I28 Ultra này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, +120 Chế độ thể thao, Trò chuyện GPT, thời gian cầu nguyện của người Hồi giáo, Trợ lý giọng nói AI, Mặt đồng hồ AI, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.3, và nhiều hơn nữa. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 260mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Đồng hồ thông minh COLMI I28 Ultra Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | Đồng hồ I28 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46*46*12.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | COLMI phù hợp |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã,? Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +120 Chế độ thể thao, thời gian cầu nguyện của người Hồi giáo, Chức năng AI
Nhược điểm: Không có GPS tích hợp
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh COLMI I28 Ultra hiện đang có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






