F207 is another new 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. It is a sporty watch that comes in a circular shape with a 1.35-inch IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy theo dõi oxy trong máu SPO2, +150 chế độ thể thao, Nhiệt kế, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of F207 Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new F207 got a circular design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 44¡Á44¡Á12mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. The reverse side of the device received a typical?configuration ¨C there are magnetic contacts for charging and a heart rate sensor.
The F207 smartwatch body is made out of zinc alloy while the strap is available in silicone, da thú, và thép. Về màn hình hiển thị! F này 207 Smart Watch uses a 1.35-inch IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 360 x 360 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều hơn 100 đồng hồ mặt và có sẵn màu đen, bạc, và màu nâu.
Đặc điểm của F 207 Đồng hồ thông minh:

F207 is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. The F207 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, 158 chế độ thể thao, Nhiệt kế, Hơi thở đào tạo, Nhắc nhở ít vận động, Thông báo, một đồng hồ báo thức, Thời tiết, cửa chớp, Bluetooth, vân vân. Thiết bị này có dung lượng pin 280mAh với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
F207 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | F207 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 44¡Á44¡Á12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, và nâu |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.35 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 * 360 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | ban nhạc H |
| Dây đeo | Silicon, Thép, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Gọi Bluetooth, +150 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The F207 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



