X10 Ultra là một sản phẩm mới khác 2023 Bản sao Apple Watch Ultra hỗ trợ gọi Bluetooth giá hợp lý. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình LCD lớn 2,09 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cảm biến nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, Kiểm soát truy cập NFC, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của SmartWatch X10 Ultra:

Như bạn thấy trong hình trên, Chiếc đồng hồ X10 Ultra mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*43*13.8mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh X10 Ultra-GS được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone, da thú, và thép. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh X10Ultra này có màn hình cảm ứng IPS lớn 2,09 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 425*518 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, bạc, và màu vàng.
Tính năng của Đồng hồ thông minh X10 Ultra-GS:

X10 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Điều này có thể đeo cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có máy đếm bước chân và cho phép chúng ta quản lý và ước tính lượng calo đốt cháy trong ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh X10 Ultra này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp oxy máu spo2, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Thiết bị này có 450 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh X10 Ultra:
| Thiết bị | X10Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*43*13.8mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.09 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 425*518 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 kép |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 450 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.09-inch Màn hình IPS lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh X10 Ultra hiện chỉ có trên Aliexpres. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



