GS9 Max là một trong những sản phẩm mới nhất 2023 Sê -ri Apple Watch 9 Bản sao hỗ trợ gọi Bluetooth và la bàn với giá cả phải chăng. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,2 inch và được trang bị một số tính năng Theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu, Chế độ đa thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của SmartWatch GS9 Max:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ GS9 Max mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45*38*12mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh GS9 Max được làm bằng thép không gỉ trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! GS này 9 Đồng hồ thông minh Max có màn hình cảm ứng IPS lớn 2,2 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 420*485 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, hồng, và màu xám.
Đặc điểm của GS 9 Đồng hồ thông minh Max:

GS9 Max là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh GS9 Max này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là điều khiển truy cập NFC, Oxy máu và giám sát huyết áp, Chế độ đa thể thao, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 280 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 14 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh GS9 Max:
| Thiết bị | GS 9 Tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Hồng, Quả cam |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.2 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 420*485 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | GS Fit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 2.2-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, La bàn
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh GS9 Max hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



