GW55 là?một trong những cái mới nhất 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong cuộc sống thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình TFT 2,02 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh GW55:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ GW55 mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Đo lường 50 x 42.1 x 13 mm và nặng khoảng 55g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh GW55 được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone và thép. Về màn hình hiển thị! GW này 55 đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng TFT lớn 2,02 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240 x 296 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ đa dạng hơn và có sẵn màu đen, màu xanh lá, và màu bạc.
Đặc điểm của GW 55 Đồng hồ thông minh:

GW55 là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh GW55 này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Nhiều chế độ thể thao, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Luyện thở, Bluetooth, và nhiều hơn nữa. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 220mAh với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh GW55:
| Thiết bị | GW 55 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 50 x 42.1 x 13 mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu xanh lá |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 2.02 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 296 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 220mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Livefit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, 2.02 màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh GW55 hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



