GT4 Tối đa là một trong những mới nhất 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. It is a sporty smartwatch that comes in a circular shape with a 1.5-inch large IPS screen equipped with a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, IP68 không thấm nước, Kiểm soát truy cập NFC, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of GT4 Max Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new GT4 Max smartwatch comes in a circular shape that looks classy, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.? Kích thước 46*46*11mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The GT4 Max smart watch body is made out of zinc alloy while the strap is available in silicone, thép, và da. Về màn hình hiển thị! This GT4Max smart watch has a 1.5-inch IPS touchscreen covered with 2.5D glass and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. This fitness tracker is also packed with a variety of watch faces and is available in Black, Bạc, and Brown colors.
Features of the GT4Max SmartWatch:

GT4 Max is an IP68 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. This GT4 Max smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo nồng độ oxy trong máu sn SPO2, Máy đo huyết áp, Chế độ multisport, Kiểm soát truy cập NFC, Hỗ trợ giọng nói AI, Thông báo, một đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth, và hơn thế nữa. This smartwatch has a 380mAh battery capacity with 2-7 ngày sử dụng bình thường và 20 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
GT4 Max Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | GT4Max |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46*46*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu nâu |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.5 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 380mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-7 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon, Da thú, Thép |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 1.5-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The GT4 Max smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






