Sau vài ngày ra mắt đồng hồ thông minh Kospet Prime s, Kospet đang chuẩn bị phát hành một chiếc đồng hồ thông minh Android mới dưới tên Kospet Optimus 2. Wearble mới có hình tròn với màn hình IPS 1.6 inch và được trang bị chip kép, 13Camera flash có thể xoay MP, 4GB RAM, 64Phòng GB, 31 chế độ thể thao, và chạy Android 10.7 hệ điều hành. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ
Thiết kế của Kospet Optimus 2 4g Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, Optimus mới này 2 smartwatch có một thiết kế tròn trông có vẻ sang trọng, phong cách, và phù hợp cho nam giới. Đo 52,5*56*17mm và nặng 75g. Cơ thể smartwatch được làm từ hợp kim kẽm được bao quanh bởi một khung gốm trong khi dây đeo có thể tháo rời và có sẵn trong TPU.
Ở phía bên phải của màn hình! Bạn sẽ tìm thấy hai nút để bật/tắt đồng hồ. Ở mặt sau của mặt số, Bạn sẽ tìm thấy khe cắm thẻ SIM, Giám sát nhịp tim, và tiếp xúc từ tính. Về màn hình hiển thị! Kospet Optimus 2 smartwatch có màn hình IPS đầy đủ đầy đủ 1.6 inch được tạo ra với độ phân giải 400*400 pixel. Màn hình lớn này hiển thị nhiều nội dung hơn trong khi bạn điều hướng Internet.
- Kiểm tra Ngoài ra: Kospet Optimus 2 Vs Kospet Prime 2 So sánh
Kospet Optimus 2 Camera:

Giống như Kospet Prime 2, Kospet Optimus này 2 đặc trưng 90 độ quay mô -đun camera với 13MP. Mô -đun camera có cảm biến SONY IMX214 và được đặt trên đỉnh! Cho phép bạn dễ dàng chụp ảnh tự sướng, Hình ảnh, và video. Với sự đổi mới phần cứng mang tính cách mạng này, Bạn không còn cần phải xoay cổ tay vào những vị trí khó xử hoặc lộn xộn cho điện thoại của bạn. Cảm biến mới sẽ cải thiện đồng hồ thông minh?hỗ trợ camera S và sẽ hỗ trợ đo kích thước của bất kỳ đối tượng nào chính xác hơn.
Kospet Optimus 2 Tính năng của đồng hồ thông minh:

Chế độ kép hệ thống kép:
Kospet Optimus 2 được trang bị hai bộ xử lý độc lập, MT6762+PAR2822 CHIP sẽ chỉ phát huy tác dụng trong các kịch bản sử dụng cụ thể. Trong thực tế, Kospet Optimus2 là một chiếc đồng hồ chế độ kép, Nó có thể được sử dụng như một chiếc đồng hồ thông minh độc lập phổ biến với màn hình ở độ sáng tối đa, Hỗ trợ cho các cử chỉ cảm ứng và ứng dụng có thể được tải xuống từ cửa hàng chơi, hoặc như một người theo dõi thể dục đơn giản với độ sáng ở mức tối thiểu, Chạm vào vô hiệu hóa và thông tin cơ bản về hoạt động thể chất của chúng tôi. Nếu bạn muốn thực hiện cuộc gọi, Nhận ứng dụng Internet và đa phương tiện của 4G, Bạn có thể chọn chế độ Android. Nếu bạn chỉ muốn sử dụng chức năng tập thể dục, Bạn có thể chọn các chế độ thể thao, sẽ làm tăng đáng kể thời lượng pin của đồng hồ.
Ram và Rom:
Optimus 2 được trang bị 4GB chip bộ nhớ LPDDR4 và 64GB của EMMC 5.1 flash chip bộ nhớ, Điều này làm cho chiếc đồng hồ chạy cực kỳ trơn tru và có thể chạy bất kỳ trò chơi trực tuyến và phần mềm video quy mô lớn 3D nào một cách hoàn hảo. Người dùng cũng có thể lưu trữ một số lượng lớn các tệp cá nhân trên đồng hồ.
Các tính năng bổ sung:
Ngoài các tính năng nêu trên! Kospet Optimus này 2 có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. Hỗ trợ kết nối WiFi và 4G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Điều này có thể đeo cũng có thể theo dõi 31 Các hoạt động thể thao bao gồm cả chạy ngoài trời, Đi bộ ngoài trời, Chạy trong nhà, Xe đạp ngoài trời, Chơi bóng rổ, Chơi bóng đá, Chơi bóng bàn, Chơi cầu lông, Nhảy dây, Chạy địa hình…v.v ... Các tính năng bổ sung là một máy theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, máy đo bàn chân, thời tiết, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ cũng được trang bị dung lượng pin lớn 1260mAh + 1000 Ngân hàng điện MAH.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2023
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
Kospet Optimus 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
| Thiết bị | Optimus 2 |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Kích thước | 56*52.5*17mm |
| Cân nặng | 75g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.6inch |
| Độ phân giải màn hình | 400*400 pixel |
| Hệ điều hành | Android 10.7 hệ điều hành |
| ĐẬP | 4GB |
| ROM | 64GB |
| Camera |
|
| Bộ xử lý | MT6762+PAR2822 |
| NFC | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | 31 Chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| ID mặt | Đúng |
| Specker | Đúng |
| không thấm nước | cuộc sống không thấm nước |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | Da+ TPU |
| Dung lượng pin | 1260 mAh |
| Ngân hàng điện | 1000 mAh |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, 13MP camera, Android 10.7, Helio P22 Octa-core, 4GB RAM+64GB ROM, 23 Chế độ thể thao, Dung lượng pin lớn
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Kospet Optimus 2 smartwatch có sẵn ngay bây giờ chỉ trên Banggood và AliExpress với các mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn Giá tốt nhất cho bạn!
Kiểm tra giá trên Banggood
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






