A couple of months after launching the Huawei Watch D, Huawei may start thinking of launching the Đồng hồ Huawei D2 TRONG 2024. The wearable is a fitness tracker watch that may come square with a 1.64-inch AMOLED screen and may be equipped with a heart rate monitor, Máy đo huyết áp, GPS, ECG, NFC, IP68 Chống Thấm Nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Huawei Watch D2 Smartwatch Full specs:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Huawei Watch D2. Tuy nhiên, we will put our full expectations of the Upcoming Huawei Watch D 2 Đồng hồ thông minh.
| Thiết bị | Đồng hồ Huawei D2 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 51 x 38 x 13.6 mm |
| Cân nặng | 41g |
| Màu sắc | Bạc, Trắng |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.64 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 456 x 280 pixel |
| Hệ điều hành | HARMONYOS 3.0 |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Loa | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 320 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7-10 Ngày |
| Ứng dụng | Huawei sức khỏe |
| Dây đeo | Da thú, Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Cho đến nay, there’s no information about the release date of the Huawei Watch D2, but we expect that Huawei will launch the Watch D2 in June 2024 Ở phạm vi giá giữa $350 ĐẾN $380. Buy Huawei Watch D
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






