Sau đó Kospet Raptor Và Xuất sắc 2 4Đồng hồ thông minh G. Kospet is back again and brought us a new 2021 Đồng hồ thông minh được gọi Kospet Rock. This wearable comes with a totally different design from the previous Kospet’s watches and equipped with a heart rate monitor, a Blood Pressure monitor, 20 chế độ thể thao, 3ATM chống thấm nước, và hơn thế nữa. Vì vậy, hãy để nhảy đến chi tiết đầy đủ!
Design of KOSPET ROCK Smartwatch?

Như bạn thấy trong hình trên! This Rock smartwatch comes with a unique design very different from the trendy smartwatches available out in the markets. It looks rugged, thời trang, và phù hợp cho nam và nữ.?Đo 48*43*12,7mm và nặng khoảng 50,5g. Có hai nút ở phía bên phải và hai nút ở phía bên trái của vỏ, Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The watch body is made out of Metal while the strap is available in TPU. Về màn hình hiển thị! This Kospet Rock watch has a 1.69inch Large TFT touch screen and created with a resolution of 240 x 280 pixel. The wearable also packed with a variety of watch faces and supports customized dials.
Features of the Rock Smart Watch?

Kospet ROCK is a 3ATM waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! Có thể đeo cũng có thể theo dõi 20 sports activities included walking, đang chạy, đạp xe, leo núi, bóng đá¡vv. This Kospet Rock also has a blood pressure monitor, máy đo bàn chân, nhắc nhở ít vận động, Bluetooth 5.0, nhắc nhở cuộc gọi và tin nhắn, Chống mất, mặt đồng hồ đặt sẵn, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ,..vân vân. Đồng hồ thông minh có một 350 dung lượng pin MAH với 15 ngày sử dụng bình thường và 50 Ngày của thời gian chờ.
Kospet Rock Smartwatch User manual:
After you get the Rock watch! Bạn phải làm theo những bước đơn giản này:
- Install The DA FIT App on your smartphone, có sẵn trong cả cửa hàng ứng dụng và cửa hàng chơi.
- Ghép nối điện thoại của bạn với smartwatch qua bluetooth, Sau đó, thời gian smartwatch sẽ được đặt tự động
Xin chúc mừng! Vì vậy, bây giờ bạn có thể vượt qua cuộc gọi, synchronize your calendar or receive your smartphone’s notification all directly from the smartwatch, Bạn cũng có thể hiển thị tất cả dữ liệu được thu thập bởi smartwatch như nhịp tim, Bước đếm, hoặc chất lượng giấc ngủ trực tiếp đến điện thoại thông minh của bạn để hiển thị lớn hơn và phân tích dữ liệu tốt hơn.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Kospet Rock Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | Rock watch |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 48*43*12.7mm |
| Cân nặng | 50.5g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh lá |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.69 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 280pixels |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng (20 chế độ thể thao) |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 3ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 350 mAh |
| Thời gian chờ | 50 ngày |
| Tên ứng dụng | HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | TPU |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế độc đáo, Màn hình lớn, Thích hợp cho bơi lội, 20 chế độ thể thao, 4 Kinds of Health monitoring, Bluetooth 5.0, Pin lớn
Nhược điểm: Nó không hỗ trợ gọi Bluetooth
Kospet Rock Price and availability?
Kospet Rock smartwatch is available on Aliexpress and Banggood at different Prices. Bạn có thể chọn Giá tốt nhất cho bạn!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Xem Giá trên GearBest
Bạn cũng có thể thích: The New and Latest Kospet Smartwatches 2023






