Lemfo K22 Pro là một sản phẩm mới khác 2022 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình tròn chắc chắn với màn hình IPS lớn 1,32 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu, Chế độ multisport, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của SmartWatch K22 Pro:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ K22 Pro mới này có dạng hình tròn trông rất phong cách, gồ ghề, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 47*47*13.5mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Lemfo K22 Pro được làm bằng hợp kim kẽm và nhựa trong khi dây đeo được làm bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh K22Pro này sử dụng màn hình IPS retina cảm ứng 1,32 inch được bao phủ bởi kính gorilla và được tạo ra với độ phân giải 360 x 360 pixel. Thiết bị đeo này có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, màu nâu, và màu xám.
Tính năng của Đồng hồ thông minh K22Pro:

K22 Pro là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. Đồng hồ thông minh Lemfo K22 Pro còn được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu, Nhiều chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Phát hiện đào tạo, Thông báo, Đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 400 dung lượng pin MAH với 3-8 ngày sử dụng bình thường và 20 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- ĐỨNG ĐẦU 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất 2022
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh K22 Pro:
| Thiết bị | K22Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*47*13.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Màu nâu |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.32 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 x 360 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Kiểm soát truy cập NFC | KHÔNG |
| Gọi Bluetooth | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 3-8 ngày |
| Tên ứng dụng | C |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, Gọi Bluetooth, 20 chế độ thể thao, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Pin lớn, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh K22 Pro hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



