WS18 cực?là một cái mới khác 2022?Apple Watch Ultra Clone hỗ trợ gọi Bluetooth và kiểm soát truy cập NFC với giá thấp. Đây là chiếc đồng hồ theo dõi thể dục có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 2,05 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Theo dõi giấc ngủ, 180 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh WS18 Ultra:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ WS18 Ultra mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và tương tự như Apple Watch Ultra. Kích thước 49*44*12mm và nặng khoảng 60g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh WS18 Ultra được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone và đại dương. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh WS18Ultra này sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 2,05 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 2.05 inch. 320*390 pixel. Bản sao Apple Watch Ultra này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, màu xanh da trời, quả cam, và màu xám.
Tính năng của Đồng hồ thông minh WS18Ultra:

WS18 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Bản sao Apple Watch này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh WS18 Ultra này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, NFC, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Bản sao Ultra của Apple Watch này được trang bị 320 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh WS18 Ultra:
| Thiết bị | WS18Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*12mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Màu xanh da trời, Xám |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.05 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*390 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 320 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | RDfit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.05-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh WS18 Ultra hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






