Một năm sau khi ra mắt Kospet Tank M2, Kospet đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh mới có tên Kospet Tank M3 Ultra. Tính mặc là một chiếc đồng hồ thể thao có hình vuông với màn hình AMOLED lớn 1,96 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả màn hình nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, La bàn, +170 chế độ thể thao, 5ATM chống thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Kospet Tank M3 Ultra GPS:

Như bạn thấy trong hình trên! Đồng hồ thông minh Kospet Tank M3 Ultra mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 56*43*12.8mm và nặng khoảng 75g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp, Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Kospet Tank M3 Ultra được làm bằng kim loại trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh Tank M3 này sử dụng màn hình cảm ứng AMOLED 1,96 inch được phủ kính gorilla 3 và được tạo ra với độ phân giải là 410 x 502 pixel. Thiết bị đeo cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và bạc.
Tính năng của Đồng hồ thông minh Tank M3 Ultra:

Kospet Tank M3 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước 5ATM cung cấp khả năng bảo vệ ở độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! Chiếc Kospet Tank M3 Ultra này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, GPS, Glonass, +170 chế độ thể thao, La bàn, Gọi hoặc Nhắc lại tin nhắn, Thông báo ứng dụng, và hơn thế nữa. Thiết bị đeo này có dung lượng pin lớn 480mAh với 8-120 ngày sử dụng bình thường và 50 Ngày của thời gian chờ.
Xe tăng Kospet M3 VS Xe tăng T3: sự khác biệt là gì?
Trong thực tế, không có sự khác biệt giữa những chiếc đồng hồ này về mặt thông số kỹ thuật và tính năng kỹ thuật. Điểm khác biệt duy nhất là đồng hồ M3 có hình vuông với màn hình lớn 1,96 inch trong khi đồng hồ T3 có thiết kế hình tròn với màn hình AMOLED 1,43 inch.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- ĐỨNG ĐẦU 10 ĐỒNG HỒ THÔNG MINH TỐT NHẤT 2024
Đồng hồ thông minh Kospet Tank M3 Ultra Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | Xe Tăng M3 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 56*43*12.8mm |
| Cân nặng | 75g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.96 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 410 x 510 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng (+170 chế độ thể thao) |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 480 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 8-12 ngày |
| Tên ứng dụng | Kospet Fit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, 1.96-màn hình AMOLED lớn inch, GPS tích hợp, Thích hợp cho bơi lội, +170 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Gọi Bluetooth, Tuổi thọ pin dài
Nhược điểm: Thiếu NFC
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh Kospet Tank M3 Ultra GPS chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






