Bảy tháng sau khi ra mắt Lemfo LF26 Pro, LEMFO đã trở lại và mang đến cho chúng ta phiên bản mới với nhiều tính năng hơn được gọi là Lemfo LF26 Max. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế chắc chắn với màn hình IPS 1,32 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu, Chế độ nhiều môn thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy chuyển sang chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Lemfo LF26 Max:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ LF26 Max mới này có thiết kế thể thao dành cho doanh nhân trông chắc chắn, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 46,5 * 46,5 * 13mm và nặng khoảng 60g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ, Nó chịu trách nhiệm về chức năng của TẮT/TẮT. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Lemfo LF26 Max được làm từ hợp kim kẽm với chất liệu polycarbonate trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh Lemfo LF26 Max này sử dụng màn hình cảm ứng IPS 1,32 inch được bảo vệ bằng kính cường lực Cornning gorilla và được tạo ra với độ phân giải 360 x 360 pixel. Thiết bị theo dõi thể dục này cũng có nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen và bạc.
Các tính năng của Lemfo LF 26 Đồng hồ thông minh Max:

Lemfo LF26 Max là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Trình theo dõi thể dục có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Điều này có thể đeo cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ LF26 Max này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. đồng hồ thông minh cũng có thể theo dõi 20 hoạt động thể thao bao gồm đi bộ, đang chạy, đạp xe, bỏ qua, bóng đá, cầu lông¡v.v.? Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy theo dõi oxy trong máu, Gọi và Nhắc lại tin nhắn, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Bluetooth¡etc. Lemfo LF 6 Max có dung lượng pin lớn 300mAh với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Đồng hồ thông minh Lemfo LF26 Max Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | LF26Max |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.5*46.5*13mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.32 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 x 360pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | FitCloud Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, Gọi Bluetooth, 20 chế độ thể thao, 4 các loại theo dõi sức khỏe, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh Lemfo LF26 Max hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích để kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






