PAAZOMU PZM0015?là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe ngoài đời thực. It is a sporty smartwatch that comes in a circular shape with a 1.6-inch IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo huyết áp, 30 chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of PAAZOMU PZM0015 Ultra Smartwatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This new PZM0015 Ultra watch comes with a circular shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 49.2*49.2*12mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The PZM0015 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone, kim loại, và thép. Về màn hình hiển thị! This PZM 0015 smart watch uses a 1.6-inch large TFT touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 454 x 454 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, và màu bạc.
Features of the PZM 0015 Đồng hồ siêu thông minh:

PZM0015 is an IP68 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This PZM0015 smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, 30 Chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Việc đeo này có dung lượng pin 300mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 25 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
PZM0015 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | PZM 0015 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 49.2*49.2*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Quả cam |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.6 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 454 x 454 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | RDFIT |
| Dây đeo | Silicon, Thép, Kim loại |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế sang trọng, 1.6 màn hình inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 30 Chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
PAAZOMU PZM0015 smartwatch is available right now only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






